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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
(Jeshi le Magerelo)
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.YAH: OMBI LA KULIPWA MALIPO YA FEDHA (80%) KATIKA UJENZI WA D'WENI LA
WAVULANA CHUO CHA VETA NGUDU-KWIMBA:

Tafadhali husika na kichwa cia habari hapo juu.

Ninaomba kulipwa malipo stahiki tajwa hapo juu (80%) kwa kazi niliyoifanya
ya kujenga msingi na boma Bweni la wavulana Chuo cha VETA-Ngudu kwani mpaka

sasa kazi hiyo imekamilika kwa 80%.
Malipe hayo yafanylke kwenye A/C NO. 31510025639 NMB kwa jina NGUDU
PRISON COLLECTION ACCOUNT.

Natanguliza shukrani zangu za dhatl.
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
(Jeshi la Magereza)

OFIS! YA MKUU WA GEREZA,
GEREZA NGUDU,

. L. P.02,
NGUDU-KWIMBA.

Anwani ya Simu: "GEREZA NGUDU"
Simu namba: (+255) 732980857

UnapoJibu tafadhali taja:

KUMB.NA.4/MZ/11/274: 28/03/2022.
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YAH:OMBI LA KULIPWA KIASI CHA TSHS.400,000/=
(LAKI NNE TU) KATIKA KAZI YA UJENZI WA BOMA
LA WAVULANA CHUO CHA VETA NGUDU-KWIMBA:

NGUDU/KWIMBA:

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu.

Ninaomba kulipwa malipo stahiki tajwa hapo juu ambayo ni
* malipo ya kazi niliyofanya ya ujenzi wa boma la bweni la wavulana
chuo cha VETA-Ngudu-Kwimba ambapo kazi hiyo nimeikamilisha miezi

sita (06) iliyopita.

Malipo hayo yafanyike kwenye A/C NA.31 510025639 NMB kwa
jina la NGUDU PRISON COLLECTION ACCOUNT.

Natanguliza shukrani zangu za dhati

(E.C.Masinde - SP)
Mkuu wa Gereza
Ngudu-Kwimba.
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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

% N 5. L. P, 906,
; . BUKOBA.
kumb. Na.: SITE-ENG/VETA-Kwimba/01.2/im/84 21-06-2021.
MKUU WA CHUO,
VETA KAGERA,
s. L. P. 906,
BUKOBA.
Ndugu,
MRADI: UJENZI WA CHUO CHA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI CHA
_ WILAYA YA KWIMBA.,
SOMO: HATI YA MALIPO YA KWANZA YA JUMLA YA KIASI CHA FEDHA TZS
400,000/ =.

Tafadhall husika na somo tajwa hapo juu na Barua ya maombl ya malipo ya Fundi lliyo

ambatanishwa.

Kama jinsi mradi unavyoendelea ninaomba Kiasl cha fedha tajwa hapo juu alipwe Fundi JESHI
LA MAGEREZA kwa kazi ya UJENZI WA MSINGI NA BOMA wa BWENI LA WAVULANA

kwa kufuata mkataba wake.

TATHMINI YA KAZI: ,
Na. | Aina ya Kazi Bei ya Tathmini ya | Fedha ya Fedha
Ufundi % ya kazl kulipwa Iliyobaki
lliyofanyika '
1 Kuandaa eneo la ujenzi 150,000/= 100 150,000/= -
2 Kumalizia Ujenzi wa | 1,200,000/= 100 1,200,000/= -
Msingi kwa Ujumla
wake
3 | Kuandaa eneo la ujenzi 150,000/= 100 150,000/= .
4 | Kuseti Ukuta na Nguzo | 200,000/= 100 200,000/= .
Wima
5 | Kujenga Ukuta 2,500,000/= 100 2,500,000/= .
6 | Kusuka Nondo za Nguzo | 600,000/= 100 600,000/ = . -
Mlalo na Wima
7 | Kumimina Zege la| 450,000/= 100 450,000/= R
Nguzo Wima
8 [ Kutengeneza Formwork | 500,000/= 100 500,000/=
ya Nguzo Wima na )
Mlalo ' :
9 |Kumimina Zege la| 400,000/=
Ngquzo Mlalo ’ 000 mq 400,000/ T
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Na. | Aina ya Kazi Bel ya Tathmini ya | Fedha ya Fedha
Ufundi % ya kazi | kulipwa Iliyobaki
iliyofanyika

10 |Kujenga Ukuta ~wa | 750,000/= 50 375,000/= | 375,000/=
Hanam (Gable Wall)

11 | Kunyeshea Maji | - 450,000/= 50 225,000/ = 225,000/=
(CURING)

JUMLA . 7,200,000/=| 91.67 | 6,600,000/= | 600,000/=

Kwa kufuata kipengele 3 (d) cha Mkataba wa Fundi kinacho husu namna ya kufanya malipo na
jedwali hapo juu, Asilimia ya kazi ambayo Fundi amefikia ni 91.67%.

Hivyo Fundi huyu anastahili kulipwa asilimia 75 ya Gharama ya Ufundi sawa na kiasi cha TZS
400,000/ = baada ya kutoa malipo ya awali 10% - TZS 5,000,000/= na kufanya Jumla kuwa
TZS 5,000,000/ = ambayo amekwisha kuyapokea na kufanya jumla ya malipo kuidhinishwa
hadi hati hii kuwa TZS 5,400,000/ =.

D

Nawasilisha.

/‘Bandisl Innocent S. Mekari,
Sahihi: 7 "/’é""

Mhandisi wa Mradi - VETA Kwimba
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